Máy Bơm Năng Lượng Mặt Trời + Bộ Điều Khiển Handuro 750W HD-SCPM21-16-96-750-HV
8.180.000 ₫
- Mã sản phẩm: HD-SCPM21-16-96-750-HV
- Công suất: 750W
- Điện áp: 96V DC
- Lưu lượng: Khoảng 21 m³/h
- Cột áp: 16 mét
- Loại bơm: Bơm ngồi ly tâm động cơ nam châm vĩnh cửu
- Dòng sản phẩm: HV Series
- Công suất pin khuyến cáo: 1125W – 1500W
- Tấm pin khuyến cáo: Liên Hệ 0901403952 để được tư vấn
- Bảo hành tiêu chuẩn: 2 năm (có thể mua thêm gói bảo hành lên đến 5 năm)
Đặc điểm nổi bật của Bơm Handuro HD-SCPM21-16-96-750-HV:
- Loại bơm ngồi: Dễ dàng lắp đặt và bảo trì trên mặt đất, thuận tiện cho việc kiểm tra và sửa chữa.
- Điện áp hoạt động 96V DC: Tương thích với các cấu hình pin mặt trời có điện áp đầu ra cao hơn, giúp giảm tổn thất điện năng trên đường dây.
- Chi phí vận hành thấp: Tận dụng năng lượng mặt trời, giúp giảm đáng kể chi phí điện hàng tháng.
Sinsolar: Giải Pháp Năng Lượng Mặt Trời Toàn Diện cho Ngôi Nhà và Doanh Nghiệp Của Bạn
Tại sao nên chọn Sinsolar?
Các sản phẩm chính của chúng tôi:
- Tấm pin năng lượng mặt trời: Đa dạng công suất từ các hãng uy tín.
- Biến tần (Inverter): Các loại biến tần On-grid, Hybrid, Solar Pump…
- Pin lưu trữ (Battery): Giải pháp lưu trữ năng lượng cho hệ thống độc lập và Hybrid.
- Đèn năng lượng mặt trời: Đèn chiếu sáng đường phố, sân vườn, công viên.
- Phụ kiện điện mặt trời: Dây cáp, kẹp pin, khung giá đỡ, ATS…
Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn miễn phí!
CÔNG TY CUNG CẤP GIẢI PHÁP NĂNG LƯỢNG MẶT TRỜI SINSOLAR
- Hotline: 0901 403 952
- Website: https://sinsolar.net
- Địa chỉ: 108 Hoàng Dư Khương- Đà Nẵng
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Máy Bơm Năng Lượng Mặt Trời + Bộ Điều Khiển Handuro 750W HD-SCPM21-16-96-750-HV” Hủy
Sản phẩm tương tự
Biến Tần Bơm Năng Lượng Mặt Trời
Biến tần bơm năng lượng mặt trời 5.5kW- 7HP 380V 3 pha PHAETON
Biến tần bơm năng lượng mặt trời 4kW- 5HP 380V 3 pha PHAETON
Biến tần Bơm nước 2.2kW năng lượng mặt trời | Hober HSPH2200L
Biến tần bơm năng lượng mặt trời 2.2kW- 3HP 380V 3 pha PHAETON