Inverter Charger 24V UP3000-HM10022(RTU)- OFF GRID- Biến Tần Độc Lập
11.980.000 ₫
- – Công suất đầu ra: 3000W
- – Điện áp battery: 24V
- – Theo tiêu chuẩn: IP30
- – Kích thước: 607mmx381mmx149mm
- – Khối Lượng: 19kg
- – Bảo hành 2 năm
Mô tả
Tải Catalogue:EPEVER-Datasheet_UP-HI_220V
Tải Manual:UPower-Hi-Manual-EN-V2.6
Sinsolar: Giải Pháp Năng Lượng Mặt Trời Toàn Diện cho Ngôi Nhà và Doanh Nghiệp Của Bạn
Tại sao nên chọn Sinsolar?
Các sản phẩm chính của chúng tôi:
- Tấm pin năng lượng mặt trời: Đa dạng công suất từ các hãng uy tín.
- Biến tần (Inverter): Các loại biến tần On-grid, Hybrid, Solar Pump…
- Pin lưu trữ (Battery): Giải pháp lưu trữ năng lượng cho hệ thống độc lập và Hybrid.
- Đèn năng lượng mặt trời: Đèn chiếu sáng đường phố, sân vườn, công viên.
- Phụ kiện điện mặt trời: Dây cáp, kẹp pin, khung giá đỡ, ATS…
Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn miễn phí!
CÔNG TY CUNG CẤP GIẢI PHÁP NĂNG LƯỢNG MẶT TRỜI SINSOLAR
- Hotline: 0901 403 952
- Website: https://sinsolar.net
- Địa chỉ: 108 Hoàng Dư Khương- Đà Nẵng
Đánh giá (0)
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Inverter Charger 24V UP3000-HM10022(RTU)- OFF GRID- Biến Tần Độc Lập” Hủy
Sản phẩm tương tự
1.980.000 ₫
KÍCH ĐIỆN 220V
Giảm giá!
KÍCH ĐIỆN 220V
INVERTER BIẾN TẦN ĐỘC LẬP LƯU TRỮ SOROTEC 6000W-48V – 1 MPPT , ĐÃ BAO GỒM WIFI, MÃ: REVO VMII 6KW